General Alert

Lumiere Boulevard 2PN view nội khu duy nhất áp dụng thanh toán giãn chỉ từ 535 triệu mỗi năm

Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Xã Long Bình, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

5.44 Tỷ
(72600000.0/ m2)
Diện tích
75.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Lumiere Boulevard 2PN view nội khu duy nhất áp dụng thanh toán giãn chỉ từ 535 triệu mỗi năm
Mã căn: A. 10.09. Giá gốc: 4,871,000,000. Giá đã VAT và KPBT: 5,445,908,000. * Tiến độ thanh toán cực giãn: Đăt cọc 50.000.000. Đợt 1 Tháng 5/2023 10% 483.169.148. Đợt 2 Tháng 5/2024 10% 533.169.148. Đợt 3 Tháng 5/2025 10% 533.169.148 + 2% phí bảo trì 97.426.980. Nhận nhà. Đợt 4 Tháng 6/2025 5% 266.584.574. Đợt 5 Tháng 7/2025 5% 266.584.574. Đợt 6 Tháng 8/2025 5% 266.584.574. Đợt 7 Tháng 9/2025 5% 266.584.574. Đợt 8 Tháng 10/2025 5% 266.584.574. Đợt 9 Tháng 11/2025 5% 266.584.574. Đợt 10 Tháng 12/2025 5% 266.584.574. Đợt 11 Tháng 1/2026 5% 266.584.574. Đợt 12 Tháng 2/2026 5% 266.584.574. Đợt 13 Tháng 3/2026 5% 266.584.574. Đợt 14 Tháng 4/2026 5% 266.584.574. Đợt 15 Tháng 5/2026 5% 266.584.574. Đợt 16 Tháng 6/2026 5% 266.584.574. Đợt 17 Tháng 7/2026 5% 266.584.574. Rổ hàng giới hạn 20 căn. Liên hệ em Thuý để chọn căn và nhận bảng báo giá chính xác. Mua nhà - Gọi Thuý. 0962 875 731.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 75.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 75.0 M2