General Alert

Lô Góc (để ở ,hoặc đầu tư) Hẻm ĐX.065 Định Hòa,Thủ Dầu Một,Bình Dương

Đường DX68, Xã Định Hòa, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.45 Tỷ
(13502935.4/ m2)
Diện tích
255.5 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Lô Góc (để ở ,hoặc đầu tư) Hẻm ĐX.065 Định Hòa,Thủ Dầu Một,Bình Dương
Bán Gấp Lô Góc Cực Đẹp Hẻm ĐX.065 Phường Định Hòa,Thủ Dầu Một,Bình Dương. Diện Tích: 9,25m*28m=255,5m2. Đất thổ cư 120m2. Đất sổ hồng riêng chính chủ. Hướng đất Tây nam Nền Đất Sạch sẽ, cao ráo, vuông vức, Không quy hoạch,không tranh chấp, Xây dựng tự do, không trừ lộ giới. Vị trí : đất mặt tiền đường nhựa rộng 5m, Cách trục đường chính (Mỹ Phước Tân Vạn – Võ Văn Kiệt – ĐT.741) Khoảng 500m. KDC ổn định dân trí cao, Hàng xóm thân thiện và an ninh, Không khí trong lành, mát mẻ và yên tĩnh. Hạ tầng hoàn thiện đèn đường, cáp quang, nước máy, cây xanh… có đầy đủ Tiện ích: Cách trường tiểu học,trung học,mầm non Định Hòa 350m, Cách chợ Bưng Cầu 800m, Cách khu du lịch Đại Nam 2,5km, duy chuyển ra trung tâm hành chính tỉnh Bình Dương chỉ 10 phút đi xe. Cách điện máy xanh, bách hóa xanh, ngả 4 sở sao chỉ 2km, Cách đại học quốc tế miền đông, Aeon mall thành phô mới chỉ 3,5km.. Thích hợp cho xây biệt thự vườn nghỉ dưỡng, hoặc đầu tư để giữ tiền, xây căn hộ,kiot cho thuê…! Gía 3,45 Ty. LH0933809264

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 255.5 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 255.5 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng