General Alert

Lô đất thổ cư ngay trung tâm,100m2,đường 12m,sổ riêng.đối diện sthi

Tỉnh Lộ 10, Xã Phạm Văn Hai, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.5 Tỷ
(25000000.0/ m2)
Diện tích
100.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Lô đất thổ cư ngay trung tâm,100m2,đường 12m,sổ riêng.đối diện sthi
🔥🔥🔥 KHU DÂN CƯ AN NÔNG 5 ĐỨC HÒA, LONG AN 🔥🔥🔥 --- Giá chỉ từ: 800 triệu/ nền. (Góp 12-18 tháng 0% lãi suất) -----Dự án mới dành cho quý khách hàng đầu tư 2022------ ***Thông tin chi tiết: KDC An Nông liền kề KDL làng cổ Phúc Lộc Thọ , Mặt tiền VÀNH ĐAI 4 (tỉnh lộ 830). + Quy mô: hơn 300 nền đầy đủ diện tích. + Loại hình: Đất nền, Shophouse. + Diện tích: 5x18m, 5x20m, 5x25m, 6x20m. + Hạ tầng đường nội bộ 12m, 16m trải nhựa. + Pháp lý: 1/500, sổ hồng riêng sở hữu trọn đời. - KDC An Nông tọa lạc tại vị trí vàng của Trung Tâm Đức Hòa nằm ngay các cụm KCN lớn nhất khu vực: Tân Đức, Tân Đô, Hải Sơn.... * Tiện ích khu vực: - Cách bệnh viện Quốc tế Tân Tạo chỉ 5 phút.🏥🏥🏥 - ✈Cách Sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 45 phút.🛩 - Cạch Trung Tâm Đức Hòa 5 phút. - Đối viện Trường Đại học, Cao Đẳng, THPT cấp 1,2. - Chợ, ngân hàng, Điện Máy Xanh, TGDĐ đều chỉ cách 5 đến 10p phút đi xe. LH : 0909227109 Ms.Hằng CSKH để nhận bảng giá chi tiết và chương trình chiết khấu.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 100.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 100.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng