General Alert

Lô Đất Ngay Chợ Đệm Nguyễn Hữu Trí 6x20M Giá 2.9 tỷ Sang Tên Có sổ sẳn

Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.9 Tỷ
(24166666.7/ m2)
Diện tích
120.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Lô Đất Ngay Chợ Đệm Nguyễn Hữu Trí 6x20M Giá 2.9 tỷ Sang Tên Có sổ sẳn
Bán đất Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Túc, Bình Chánh Diện tích 120m2 giá 2.9 tỷ Đất mặt tiền khu đô thị mới đường Nguyễn Hữu Trí. - Tọa lạc tại khu trung tâm, dân cư đông đúc, an ninh. Đường nhựa 30m. - Đối diện bệnh viện Bình Chánh, cách nhà văn hoá- hồ bơi, ngân hang, phòng công chứng 200m... - Diện tích: 6x20m=120 m2. - Giá 2.9 tỷ (còn thương lượng). Liên Hệ: 0903 802 887 Tươi

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 120.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 120.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng