General Alert

Lô đất 2Ha vuông vức mặt tiền đường cực rộng giá từ 150k/m2.Sổ hồng

Quốc Lộ 1A, Xã Hồng Liêm, Huyện Hàm Thuận Bắc, Tỉnh Bình Thuận
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

380 Triệu
(18970.6/ m2)
Diện tích
20031.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Lô đất 2Ha vuông vức mặt tiền đường cực rộng giá từ 150k/m2.Sổ hồng
Đất nền Hàm Thuận Bắc chỉ từ 150k/m2. Đối diện KDL Safari, có sẵn đường đi, ngay khu dân cư, cách UBND Hồng Liêm 1km Giá chỉ 150k/m2 Diện tích 2 Ha Có trồng sẵn cây bạch đàng,có sẵn ao. Sổ hồng sẵn Bao tất cả chi phí công chứng sang tên

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 20031.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 20031.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng