General Alert

LỘC ĐẦU NĂM bán Masteri Thảo Điền 93m2 Full Nội Thất

Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

5.42 Tỷ
(58225806.5/ m2)
Diện tích
93.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu LỘC ĐẦU NĂM bán Masteri Thảo Điền 93m2 Full Nội Thất
BÁN CĂN HỘ MASTERI THẢO ĐIỀN, QUẬN 2 Diện tích: 93m² Kết cấu: 3 phòng ngủ 2 phòng tắm Ban công hướng mát đón gió, view đẹp Tình trạng nội thất: Đầy đủ nội thất Pháp lý: Sổ hồng - GIÁ BÁN GÂP: 5 Tỷ 415 (thương lượng cho khách thiện chí) Liên hệ MINH PHÚC xem thêm nhiều sản phẩm đẹp giá tốt ! Miễn Tiếp Môi Giới Cò Lái !

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 93.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 93.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng