General Alert

Lễ cất nóc và mở bán Bạc Liêu Riverside - tham gia cơ hội trúng Kia K3

Dự án Riverside Commercial Zone, Đường Ninh Bình, Phường 2, Thành phố Bạc Liêu, Tỉnh Bạc Liêu
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.9 Tỷ
(39000000.0/ m2)
Diện tích
100.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Lễ cất nóc và mở bán Bạc Liêu Riverside - tham gia cơ hội trúng Kia K3
Tưng bừng cháy cùng lễ cất nóc dự án Bạc Liêu Riverside khu phố chợ đêm bậc nhất TP. Bạc Liêu. Ai sẽ là chủ nhân Kia K3 vào ngày 30/10/2022. Điều kiện: Sở hữu từ 1 căn nhà phố 2, 3 mặt tiền dự án Bạc Liêu Riverside trở lên. Quà tặng: Giải nhất: Xe Kia K3 đỏ sang trọng. Giải nhì: Xe SH Mode 2022. Giải ba: Tủ lạnh SamSung side by side. Giải khuyến khích: Tivi 55 inch. Cùng hàng ngàn phần quà hấp dẫn dành cho quý anh chị đến tham dự sự kiện lễ cất nóc dự án Bạc Liêu Riverside. Vẫn còn chương trình CK 3 - 5% và tặng 5 chỉ Vàng SJC khi mua nhà phố Bạc Liêu Riverside nha anh chị. 0934.838.876 hotline chủ đầu tư. ------------- Lợi thế dự án. Pháp lý rõ ràng, đầy đủ, sổ riêng từng nền, mua bán công chứng ngay, nhận nền xây dựng liền, hỗ trợ thiết kế bản vẽ. Ngân hàng ACB và Sacombank bảo lãnh và hỗ trợ cho vay đến 70% với lãi suất ưu đãi. Chủ đầu tư uy tín. Dự án nằm trong khu dân cư hiện hữu, tiện ích nội ngoại khu hoàn chỉnh, ngay trung tâm thành phố Bạc Liêu. Diện tích đa dạng, mặt tiền đường lớn tiện kinh doanh, buôn bán. Sinh lời nhanh và kinh doanh thượng phát. LH: 0934.838.876 PKD CĐT.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 100.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 100.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản