General Alert

Lâm 0708438477 Về Quê Bán Gấp Nhà Dt 58m2 Giá 1,19 Tỷ Đ.Lê Văn Việt, Q9, Shr , Gần Chợ Nhỏ Tiện Kd

Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.19 Tỷ
(20517241.4/ m2)
Diện tích
58.0 M2
Hướng
Nam

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Lâm 0708438477 Về Quê Bán Gấp Nhà Dt 58m2 Giá 1,19 Tỷ Đ.Lê Văn Việt, Q9, Shr , Gần Chợ Nhỏ Tiện Kd
VỀ QUÊ BÁN GẤP NHÀ DT 58M2 GIÁ 1 TỶ 190 TRIỆU LÊ VĂN VIỆT, Q9, SỔ RIÊNG, GẦN CHỢ NHỎ TIỆN KD, LH Lâm - DTCN 58m2 nở hậu 1m, ngang 4,5m dài 12,6m, không dính quy hoạch. - Kết cấu nhà 1T + 1L + sân thượng, 2PN, 2WC. - Giá bao sổ 1 tỷ 190 triệu có thương lượng bớt giá. - Có sổ hồng năm 2015 bao sang tên công chứng. - Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như trường học, bệnh viện, ngân hàng, chợ, TTTM. - Trước trước nhà 30m trải nhựa - khu vực điện âm nước máy - hàng xóm thân thiện. - Nằm trong khu an ninh, không trộm cắp. - Thuận lợi mua ở hoặc đầu tư kinh doanh. Miễn cò lái trung gian môi giới. Ai có nhu cầu xin liên hệ Lâm Cảm ơn anh chị đã xem tin.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 58.0 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 58.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng