General Alert

Kingdom 101 - căn hot 1PN 48m2 chỉ 3ty650 có ngay ban công NT cao cấp

Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.65 Tỷ
(76041666.7/ m2)
Diện tích
48.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Kingdom 101 - căn hot 1PN 48m2 chỉ 3ty650 có ngay ban công NT cao cấp
** CẦN BÁN GẤP căn hộ Kingdom 101 - Tô Hiến Thành, Quận 10 ** - Chủ nhà kẹt tiền nên cần bán gấp căn 1 phòng ngủ + 1 toilet - Diện tích 48m2 có ban công gió thoáng mát - Nội thất được trang bị đầy đủ cao cấp từ nhãn hiệu Haffle, Grohe,... - Chỉ cần thanh toán 3ty650 để nhận nhà, còn lại 150 triệu khi nào làm sổ đóng cho CĐT - Được ngân hàng hỗ trợ vay 70% *** Giá rẻ hơn thị trường lên đến 100 triệu. Nhanh tay chốt lẹ để sỡ hữu ngay ^^ Liên hệ để xem nhà nhé : Thương Thương 0908.409.382

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 48.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 48.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có