General Alert

Khuôn Đất Đep(10m x17m)Mặt Tiền KDC AnPhú-AnKhánh đường TháiThuận-42Tỷ

Thái Thuận, Xã An Phú, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

42 Tỷ
(247058823.5/ m2)
Diện tích
170.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Khuôn Đất Đep(10m x17m)Mặt Tiền KDC AnPhú-AnKhánh đường TháiThuận-42Tỷ
- Bán khuôn đất vuông vức xây Biệt Thự KDC AnPhú-AnKhánh Q2 lề đường rộng 10m oto 2 chiều thông thoáng chỉ mất 2 phút đến Cầu Sài Gòn. - Vị trí đẹp gần nhiều tiện ích như Ngân Hàng , Nhà Hàng , Văn Phòng Cty nứơc ngoài... - Diện tích : 10m x 17m ( cn 170m2 ) - Sổ hồng chính chủ - Giá: 42Tỷ ======================== Trân trọng cảm ơn anh chị đã xem tin. Tư Vấn Mua Bán Bất Động Sản Quận 2 Nhận Ký Gủi Mua Bán Bất Động Sản Cao Cấp Liên hệ để được tư vấn thêm : 0931-5678-16 ( Thanh Phong )

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 170.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 170.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng