General Alert

Khuôn đất 10.5x23(229m) Giá 165tr/m.Gần Masterry Thảo Điền

Đường số 5, Xã An Phú, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

37.78 Tỷ
(165000000.0/ m2)
Diện tích
229.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Khuôn đất 10.5x23(229m) Giá 165tr/m.Gần Masterry Thảo Điền
Chính chủ gửi bán khuôn đất mặt tiền đường số 5,phường An Phú - Quận 2 - Diện tích 10.5x23 công nhận 229m thổ cư - sổ hồng.đường trước nhà 10m - khu vực sang trọng,được xây cao tầng.thích hợp xây tòa nhà căn hộ dịch vụ, biệt thự..... - vị trí gần Masterry Thảo Điền,vincom,trường học.... - Giá bán 165tr/m bớt lộc cho khách may mắn

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 229.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 229.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có