General Alert

💘Không gian sống hoàn hảo tại căn hộ SAIGON GATEWAY - 57M2 - 1.240 tỷ

Xa Lộ Hà Nội, Phường Hiệp Phú, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.24 Tỷ
(21754386.0/ m2)
Diện tích
57.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu 💘Không gian sống hoàn hảo tại căn hộ SAIGON GATEWAY - 57M2 - 1.240 tỷ
💘KHÔNG GIAN SỐNG HOÀN HẢO TẠI CĂN HỘ SAIGON GATEWAY.💘 💞Vị trí: nằm tại vị trí mang lại nhiều kết nối mạnh mẽ ở Mặt tiền đường Xa Lộ Hà Nội, Quận 9, TP.HCM. 💖Tiện ích nội khu đảm bảo cho một không gian sống tiện nghi, đầy đủ với nhiều thể loại tiện ích đa dạng có thể kể đến như: hồ bơi, phòng gym, công viên, vườn hoa nhiệt đới, phòng sinh hoạt cộng đồng, khu vui chơi trẻ em, … 👉2pn-1wc (57m2) Giá bán 1 tỷ 240 💓Đây sẽ là nơi tuyệt vời để cho cả mái ấm cư trú và lập nghiệp. ☎️Liên hệ ngay qua Việt Văn để được tư vấn.☎️

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 57.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 57.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng