General Alert

Khai trương dự án Gò Vấp - DUPLEX siêu sịn - new 100%

Nguyễn Oanh, Phường 7, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.2 Triệu
(145454.5/ m2)
Diện tích
22.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
1
Phòng tắm
1

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Khai trương dự án Gò Vấp - DUPLEX siêu sịn - new 100%
Khai trương dự án mới tại Gò Vấp - Nguyễn Oanh, Gò Vấp - Free xe máy - Gần khu vực Bình Thạnh -------------------------------- Hifriendz - Hỗ trợ cọc

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 1
Chiều dài -
Diện tích đất 22.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 1
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 22.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có