General Alert

KẸT TIỀN Bán Xi Grand Courd Q10 72m2 1tỷ640 2PN

Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.64 Tỷ
(23428571.4/ m2)
Diện tích
70.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu KẸT TIỀN Bán Xi Grand Courd Q10 72m2 1tỷ640 2PN
Cần tiền bán căn hộ Xi Grand court, Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10 - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2WC, view đẹp thoáng mát .Có ban công - Diện tích: 72m2 - Tiện ích: Siêu thị, gym, hồ bơi mini, khuôn viên thoáng mát...Đối diện Nhà thi đấu Phú Thọ. - Pháp lý rõ ràng minh bạch, chính chủ sổ hồng riêng - Hỗ trợ vay ngân hàng tối đa nhanh gọn không cần chứng minh thu nhập Giá: 1tỷ640 - LH trực tiếp hỗ trợ xem nhà MIỄN TIẾP MÔI GIỚI CÒ LÁI

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 70.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 70.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng