General Alert

Kẹt tiền bán lô đất mặt tiền đường chính khu TĐC Lộc An - Bình Sơn 250m2 1tỷ 530

Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Huyện Long Thành, Tỉnh Đồng Nai
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.53 Tỷ
(6120000.0/ m2)
Diện tích
250.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Kẹt tiền bán lô đất mặt tiền đường chính khu TĐC Lộc An - Bình Sơn 250m2 1tỷ 530
Nằm ngay DT769, đối diện khu công nghiệp. Lộc An - Bình Sơn. Hiện tại mình đang kẹt tiền nên bán gấp. Xung quanh đang xây nhà nhiều. Diện tích lô 250m2. Cần bán gấp ai có thiện chí đi xem sớm thương lượng luôn.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 250.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 250.0 M2

Mặt bằng bất động sản

20
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm