General Alert

Kẹt tiền bán gấp CHCC Emerald T.Phú dt 71m2-2pn-2wc giá 3.220ty có NT

Đường N1, Xã Sơn Kỳ, Huyện Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.2 Tỷ
(45056338.0/ m2)
Diện tích
71.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Kẹt tiền bán gấp CHCC Emerald T.Phú dt 71m2-2pn-2wc giá 3.220ty có NT
+ Ra hàng gấp, thu hồi vốn làm ăn. Căn hộ đẳng cấp sống xanh 2 phòng ngủ, 2 WC, Emerald Celadon City sát cạnh Aeon Mall Tân Phú, - Diện tích: 3.220 tỷ (giá bao thuế phi). - Tầng cao, view thoáng, nhìn công viên, hồ bơi. - Nhà có đầy đủ nội thất. - Ngân hàng hỗ trợ 70%, với lãi suất cực kỳ thấp. Liên hệ ngay: 0906 941 959 Mỹ Lệ (Tư vấn trực dự án 24/7). Ngoài ra em còn có vài căn 1pn - 3pn giá tốt nhất thị trường. * Tiện ích nội khu: - Một bước tới hồ bơi, công viên, khu vui chơi cho bé, cafe bên hồ, khu BBQ gia đình. * Tiện ích hiện hữu: - Liền kề TTTM Aeon Mall - Công viên cây xanh 16ha. - Khu phức hợp thể thao chuẩn 5 sao: Gym, Spa, Tennis, cầu lông, bóng chuyền, bóng rổ... - Hệ thống giáo dục Quốc tế Á Châu, trường cấp 1,2,3 công lập... - Bệnh viện Hoàn Mỹ khu Tây...

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 71.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 71.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có