General Alert

HOT HOT rao bán dự án mới của Thắng Lợi Group giá chỉ 19tr/m2

Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hòa Đông, Huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.71 Tỷ
(19000000.0/ m2)
Diện tích
90.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu HOT HOT rao bán dự án mới của Thắng Lợi Group giá chỉ 19tr/m2
1. Giá rumor: 18tr/m2 2. PTTT đợt 1: 35%, còn lại trả góp 12 tháng không lãi suất. 3. Vị trí Toạ lạc tại xã Đức Hoà Đông, huyện Đức Hoà, tỉnh Long An. 4. Quy mô lên tới 48,1 Hecta, mật độ xây dựng chỉ 37%, còn lại là đất giao thông và mảng xanh, hồ nước,… 5. Tiện ích nội khu: Đáp ứng đầy đủ các tiện ích của một khu Compound: Công viên nội khu; Trường học; Nhà trẻ; Siêu thị; Bệnh viện; Khu vui chơi trẻ em… 6. Đa dạng về diện tích từ 80m2 – 150m2 và đất biệt thự từ 200m2 – 350m2 7. Pháp lý: Sổ Hồng riêng từng nền, xây dựng tự do.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 90.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 90.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ