General Alert

Hot hot bán nhanh căn 3PN, 117m2 khu Diamond Alnata, Celadon City view

Đường CN1, Xã Sơn Kỳ, Huyện Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

5.5 Tỷ
(47008547.0/ m2)
Diện tích
117.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Hot hot bán nhanh căn 3PN, 117m2 khu Diamond Alnata, Celadon City view
Hot hot bán nhanh căn 3PN, 117m2 khu Diamond Alnata, Celadon City view hồ bơi - giá chỉ 5.5tỷ - Tầng 11 - Căn góc. - View hồ bơi, mát mẻ, yên tĩnh. - Bàn giao nhà Quý 2/2022. - Thanh toán trả chậm cho CĐT: Mới thanh toán 10%, còn lại trả chậm 0% LS - Căn 3PN giá siêu tốt khu Diamond Alnata, view khu Condol Villa, giá trị nhất khu Celadon City. * Tiện ích khu Diamond Alnata: - Hồ bơi tràn, hồ sục, hồ bơi cho bé tầng 5 chỉ dành cho cư dân. - Công viên cây xanh, khu vui chơi cho bé tầng 5. - Có khu tập gym, spa riêng biệt, view hồ bơi. - Khu tổ chức tiệc gia đình. - Đài vọng ngắm cảnh toàn khu lý tưởng view toàn cảnh dự án. - Mỗi tầng đều có thẻ từ riêng, an toàn an ninh. - Đặc biệt: Mỗi căn hộ đều có bãi đậu xe hơi riêng từng căn. LH: 0939.267.798

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 117.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 117.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có