General Alert

HOT!!! Chung cư Thảo Điền Peard Quốc Hương Tp.Thủ Đức (Q2 cũ) chỉ 7,59

Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

7.6 Tỷ
(56921348.3/ m2)
Diện tích
133.5 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu HOT!!! Chung cư Thảo Điền Peard Quốc Hương Tp.Thủ Đức (Q2 cũ) chỉ 7,59
HOT!!! Chung cư Thảo Điền Peard Quốc Hương Tp.Thủ Đức (Q2 cũ) chỉ 7,599 tỷ Căn B10.06 gồm 3 phòng ngủ (Thảo Điền Peard) Đường Quốc Hương, Thảo Điền, Quận 2 Diện tích: 133.5m2 Căn góc 2 mặt tiền, Ban công rộng rãi, hướng gió rất mát View đẹp lung linh, ngắm toàn cảnh thành phố Tầng trung đẹp: 10 Nội thất đẹp, chất lượng, có thể dọn vào ở ngay Giá cho thuê: 1199$/tháng. Giá bán: 7,599tỷ/Full Nội thất.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 133.5 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 133.5 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng