General Alert

Hot: Căn hộ Vinhomes 2PN +1 chỉ trả trước 377tr giảm 22,5%

Tây Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.26 Tỷ
(32314285.7/ m2)
Diện tích
70.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Hot: Căn hộ Vinhomes 2PN +1 chỉ trả trước 377tr giảm 22,5%
* Nhà mới trao tay nhận ngay nhận ngay voucher xe Vinfast lên tới 200 triệu - Qùa tặng nội thất trị giá 6%. - Chiết khấu theo tiến độ thanh toán 16%. - Chiết khấu mua qua VHO 0,5%. - Hỗ trợ vay ngân hàng 0% trong 30 tháng ( không phải đóng cả gốc lẫn lãi) - Ưu đãi phí dịch dụ trong 5 năm ✅ Những tiện ích mọi người sẽ nhận được sau khi trở thành cư dân Vinhomes Smart City. - Trung tâm thương mại Vincom Mega Mall lớn nhất hệ thống. - Vườn Nhật Bản 6,6ha đầu tiên tại Việt Nam. - Công viên thể thao lớn nhất Đông Nam Á với " 1200 máy tập gym trải khắp, 200 sân chơi thể thao, 12 công viên chủ đề mới lạ, " - Hồ điều hòa trung tâm rộng 4,8ha trải cát trắng 2km được vận chuyển từ Nha Trang ra với " hơn 100 điểm nướng BBQ, chèo thuyền kayak, .." - 21 trường học liên cấp các loại. - Bệnh viện đầu tiên phía Tây có trực thăng để phục vụ cho việc cấp cứu khẩn cấp. - 9 bể bơi chuẩn quốc tế trong nhà và ngoài trời. * Và con rất rất nhiều tiện ích khác cho cư dân dùng FREE trong dự án

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 70.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 2
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 70.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có