General Alert

Hội An - lô 2 mặt tiền, đối diện sông-khu Phước Trạch, Phước Hải - giá cực tốt. Chỉ 20,5 triệu/m2

Dự án KĐT Phước Trạch - Phước Hải, Phường Cửa Đại, Thành phố Hội An, Tỉnh Quảng Nam
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

6.46 Tỷ
(20500000.0/ m2)
Diện tích
315.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Hội An - lô 2 mặt tiền, đối diện sông-khu Phước Trạch, Phước Hải - giá cực tốt. Chỉ 20,5 triệu/m2
Chủ cần tiền bán nhanh lô đất thuộc khu Phước Trạch - Phước Hải, Hội An. Khu vực tập trung nhiều khách sạn, nhà hàng lớn. Nằm sát sông, gần biển, khi hậu mát mẻ quanh năm. Diện tích: 315m2. Đường: 7,5m + vỉa hè mỗi bên 5m. Giá bán: 20,5 triệu/m2. Sổ đỏ đầy đủ. Tiện xây dựng biệt thự, homestay hay kinh doanh các loại hình dịch vụ. LH: 0935 348 438 Trang.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 315.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 315.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản

Mặt bằng bất động sản

7.5
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm