General Alert

Hãy nhanh tay săn ngay nhà phố đẹp - Stella Mega city Cần Thơ

Lê Hồng Phong, Xã Bình Thủy, Quận Bình Thuỷ, Thành phố Cần Thơ
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.5 Tỷ
(22727272.7/ m2)
Diện tích
110.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Hãy nhanh tay săn ngay nhà phố đẹp - Stella Mega city Cần Thơ
HÃY NHANH TAY SĂN NGAY NHÀ PHỐ ĐẲNG CẤP BẬC NHẤT CẦN THƠ STELLA MEGA CITY LIÊN HỆ: Khách hàng sở hữu ngay vị trí vàng + lưu thông dễ dàng + đầu tư sinh lời cực shock Hạ tầng hoàn thiện, điện âm nước máy, cáp quang âm, cây xanh vỉa hè.... ➡️ Có thể nhận nền xây dựng ngay. Sản phẩm lên đến 5000 nền gồm: Nhà phố, biệt thự, shophouse Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ từng nền. Đặc biệt Ngân hàng hỗ trợ lên đến 70% lãi suất 0% Giá chỉ từ 19 triệu đến 30triệu/m² Sổ đỏ từng nền Chiết khấu KHỦNG GỌI LIỀN TAY NHẬN NGAY VỊ TRÍ ĐẸP

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 110.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 110.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ