General Alert

[HÀNG HIẾM] Sở hữu ngay TÁI ĐỊNH CƯ Đà Gạo, MT 5.4m - 64m2 TỪ 1.5 TỶ

Quốc lộ 21A, Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.47 Tỷ
(23000000.0/ m2)
Diện tích
64.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu [HÀNG HIẾM] Sở hữu ngay TÁI ĐỊNH CƯ Đà Gạo, MT 5.4m - 64m2 TỪ 1.5 TỶ
[HÀNG HIẾM] Sở hữu ngay TÁI ĐỊNH CƯ Đà Gạo, MT 5.4m - 64m2 CHỈ TỪ 1.5 TỶ - Lh: 0961916951 - Mr. Nam Nằm trong khu Tái định cư - Cách quốc lộ 21 400m - Mặt đường oto tránh nhau thoải mái - Cách hồ 200m - Xung quanh khu dân cư đông đúc - Gần các khu nghỉ dưỡng, resort - Cách trường FPT 2km - Thấy ngay tiềm năng, Đầu tư an toàn - Giá chỉ từ 1.5 tỷ - Liên hệ: 0961916951 – Mr. Nam • Hỗ trợ tư vấn, xem đất tận nơi 24/7

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 64.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 64.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ