General Alert

Giảm sốc 500k - Studio - Toà nhà thang máy

Hồ Xuân Hương, Phường 14, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

6.7 Triệu
(239285.7/ m2)
Diện tích
28.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Giảm sốc 500k - Studio - Toà nhà thang máy
Bạn CẦN ở 1 nơi an ninh, sạch sẽ. Ngay trung tâm. Bảo vệ 24/24 ✔️ Bạn THÍCH được sử dụng những nội thất mới toanh ✔️ Bạn MUỐN phòng mình luôn thoáng mát --> Xin Giới thiệu với bạn 1 Căn hộ full nội thất mới xây bao đẹp. 🏬 Địa chỉ : Hồ Xuân Hương , Quận Bình Thạnh TÒA NHÀ MỚI , SẠCH SẼ, NỘI THẤT SANG TRỌNG Thiết kế HIỆN ĐẠI, Nội Thất: FULL nội thất như hình a-z AN NINH: - Nhà được giám sát bằng hệ thống camera 24h. Hifriendz hỗ trợ cọc

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 28.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 28.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có