General Alert

(Giảm 5 tỷ) - Tôi cần bán biệt thự Vinpearl Nha Trang, 2 tầng 4 phòng ngủ, bán gấp View biển

Dự án Vinpearl Premium Golf Land, Phường Vĩnh Nguyên, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

16 Tỷ
(40000000.0/ m2)
Diện tích
400.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu (Giảm 5 tỷ) - Tôi cần bán biệt thự Vinpearl Nha Trang, 2 tầng 4 phòng ngủ, bán gấp View biển
Chủ nhà cần tiền gấp nên muốn bán nhanh căn biệt thự Vinpearl Golf Land Nha Trang trên Đảo Hòn Tre. Căn view đẹp nhất. Diện tích: 400m2. DTXD: 395m2. Thiết kế 2 tầng, 4 phòng ngủ view biển quá đẹp. Hiện tại đang cho Vinpearl thuê lại để kinh doanh, lợi nhuận nhận đều 6 tháng 1 lần. + Miễn phí 15 đêm nghỉ dưỡng trên toàn hệ thống Vinpearl. Anh chị có nhu cầu xin liên hệ: 0934 555 420. (Hotline có dùng zalo). Không tiếp môi giới vui lòng không gọi.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 400.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 400.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có