General Alert

Giá ưu đãi trả trước 300tr căn hộ 43m2 ngay cầu phú long -sắp bàn giao

Lái Thiêu, Phường Lái Thiêu, Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.02 Tỷ
(23720930.2/ m2)
Diện tích
43.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Giá ưu đãi trả trước 300tr căn hộ 43m2 ngay cầu phú long -sắp bàn giao
Kẹt Tiền Bán Nhanh Căn 1PN 43m2 Tầng 17 KCH Vista Riverside. – khu căn hộ ven sông, view sông sài gòn. – ban công rộng, thông thoáng mát mẻ. – diện tích : 43m2 ( sắp xếp ngăn được 2pn) – tháng 9 nhận nhà, dọn vào ở ngay. – giá bán nhanh : 1 tỷ 020 đã thuế. – trả trước 300 triệu công chứng sang nhượng ngay. – ngân hàng hỗ trợ vay phần còn lại. – tiện ích nội – ngoại khu căn hộ : phong phú và đầy đủ. – bàn giao nhà sẵn nội thất cơ bản sang trọng. Liên hệ : 093.7799.346 (CALL, SMS, ZALO ) trao đổi chi tiết căn hộ giá tốt nhất.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 43.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 43.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ