General Alert

GIÁ TỐT bán gấp TropicGarden 136m2 2ty215 CÓ SỔ HỒNG

Đường số 66, Phường Thảo Điền, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.22 Tỷ
(16286764.7/ m2)
Diện tích
136.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu GIÁ TỐT bán gấp TropicGarden 136m2 2ty215 CÓ SỔ HỒNG
BÁN CĂN HỘ Tropic Garden THẢO ĐIỀN, QUẬN 2 - Diện tích 136m2. - Bao gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm. - Căn hộ thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất. - Ban công đón gió và ánh sáng tự nhiên, làm căn hộ trở nên thoáng và rộng hơn. Trung tâm thương mại, phòng gym, BBQ, hầm rượu, nhà hàng, cafe, khu vui chơi, hồ bơi tràn phong cách resort, công viên,... đều đã sẵn sàng mang đến cho bạn cuộc sống trọn vẹn . Bên cạnh đó, hệ thống tiện ích ngoại khu căn hộ cũng rất hoàn chỉnh, liền kề nhiều trường học, bệnh viện quốc tế,... - GIÁ BÁN GÂP: 2 Tỷ 215 (thương lượng cho khách thiện chí) Miễn Tiếp Môi Giới Cò Lái !

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 136.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 136.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng