General Alert

Giá thật - Chính chủ bán căn hộ tầng 9, tòa A, căn góc, view bể bơi siêu thoáng mát full NT đẹp

Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.2 Tỷ
(46852123.0/ m2)
Diện tích
68.3 M2
Hướng
Bắc

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Giá thật - Chính chủ bán căn hộ tầng 9, tòa A, căn góc, view bể bơi siêu thoáng mát full NT đẹp
Do nhu cầu gia đình chuyển đổi căn 3 ngủ nên cần bán căn 2 ngủ 1 lô gia, 1 ban công, 2 vệ sinh tại chung cư Garden Hill 99 Trần Bình. + Diện tích thông thủy 68,3m2. + Full nội thất xịn. + Phòng tắm rộng, khu tắm có vách kính riêng biệt nên nhà vệ sinh luôn khô sạch. + Nhà mát mẻ, sạch sẽ, yên tĩnh. + Hành lang rộng mật độ dân 7 căn/ 1 tầng ít nên yên tĩnh. + Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch. Giá 3,2 tỷ. Liên hệ 0858601290 Em Nguyệt (miễn TG, MG).

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 68.3 M2
Hướng Bắc
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 68.3 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ