General Alert

Giá siêu hot chỉ 1.4 tỷ sở hữu ngay căn hộ Seaview 1 phòng ngủ cửa chính hướng Đông Nam

Dự án Seaview Chí Linh, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.4 Tỷ
(22222222.2/ m2)
Diện tích
63.0 M2
Hướng
Nam
Phòng ngủ
1
Phòng tắm
1

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Giá siêu hot chỉ 1.4 tỷ sở hữu ngay căn hộ Seaview 1 phòng ngủ cửa chính hướng Đông Nam
Căn hộ Seaview 1, trung tâm Chí Linh, thành phố Vũng tàu. Khu đô thị Chí Linh với đầy đủ tiện ích xung quanh, là một nơi đáng sống. - Diện tích: 63m2. - Kết cấu căn hộ: 1 phòng ngủ, 1WC, cửa chính Đông Nam. - Pháp lý: Sổ hồng vĩnh viễn. - Tiện ích: Gần chợ, trường học, khu trung tâm đô thị Chí Linh sầm uất nhộn nhịp. - Giá: 1tỷ4. Ms. Hương: 0989460745.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 1
Chiều dài -
Diện tích đất 63.0 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 1
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 63.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có