General Alert

Giá rẻ!! Bán Chung cư Quan Nhân - Thanh Xuân mới đầy đủ nội thất

Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

600 Triệu
(12500000.0/ m2)
Diện tích
48.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
1

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Giá rẻ!! Bán Chung cư Quan Nhân - Thanh Xuân mới đầy đủ nội thất
Chung cư mini Quan Nhân - Thanh Xuân 31 – 55m, Full Nội Thất, Tặng Vàng 24k * Vị trí chung cư : Trung tâm quận, gần các tuyến đường lớn: ngã tư sở, giáp nhất, Nguyễn Trãi, vũ trọng phụng,... * Gần các trường đại học lớn: * Gần ngay Trường Tiểu học Trung học, Gần công viên trung tâm * Diện tích: 28m2 - 35m2 - 40m2 - 44m2 - 45m2 - 46m2 - 48m2 - 50m2. * Giá bán: Từ 600tr - 760tr - 860tr - 920 tr hơn 1 tỷ * CHIẾT KHẤU GIẢM GIÁ NGAY 50 TRIỆU MỖI CĂN. * Quy mô và thiết kế: Gồm 6 tầng căn hộ, mỗi tầng 4-5 căn, rộng thoáng, tầng 1 để xe. * Tòa nhà được trang bị 1 thang máy tốc độ cao, bảo vệ trực 24/24, PCCC hiện đại. * Giá bán đã bao gồm chi phí làm sổ và nội thất căn hộ. * Nội thất: Tủ bếp trên dưới, bếp từ, hút mùi, thiết bị vệ sinh, bình nóng lạnh, đầu chờ internet, điều hòa. * Liên hệ chủ đầu tư.. * Xem nhà 24/24 - Có tư Vấn Zalo.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 48.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 1
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 48.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng