General Alert

Gia đình quá cần tiền bán lô GÓC giá mềm nhất khu đấu giá Thạch Bàn

Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

9.27 Tỷ
(103000000.0/ m2)
Diện tích
90.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Gia đình quá cần tiền bán lô GÓC giá mềm nhất khu đấu giá Thạch Bàn
Gia đình quá cần tiền bán gấp lô GÓC giá mềm nhất khu đấu giá Thạch Bàn, Long Biên + Diện tích: 90m, mặt tiền = mặt hậu = 5,3m, đường trước nhà rộng 13m, vỉa hè rộng, hướng Bắc. + Giá bán: 9, 27 tỷ (mua bán có thương lượng chính chủ, gia đình cần tiền gấp nên sẽ có giá tốt) + Sổ đỏ chính chủ, đang để tủ chờ công chứng + Lô góc rất đẹp, thiết kế nhà thoáng mát, nhiều ánh sáng, nằm trong khu đấu giá đường bàn cờ, cách phố Nguyễn Thời Trung 30m, gần nhiều dự án sắp triển khai, xung quanh có đầy đủ tiện ích trường học, chợ, giao thông thuận tiện vô cùng, đường thông các ngả, khu dân cư văn minh, nhiều cây xanh. + Hiện tại trong khu đây là lô hiếm đang bán với giá rất mềm dành cho các nhà đầu tư + Liên hệ em Thuy để xem trực tiếp: 0974156588 + Bá Thuy BĐS: Tư vấn mua bán BĐS Long Biên, Gia Lâm - Cam kết không thu phí người mua, hỗ trợ mua giá tốt nhất, check quy hoạch, thủ tục sang tên, vay ngân hàng

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 90.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 90.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ