General Alert

Giá đình đổi chỗ ở bán căn hộ Conic Riverside Quận 8 65m2/2Pn

Tạ Quang Bửu, Phường 7, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.37 Tỷ
(21076923.1/ m2)
Diện tích
65.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Giá đình đổi chỗ ở bán căn hộ Conic Riverside Quận 8 65m2/2Pn
Cần bán căn hộ Conic Riverside Địa chỉ: Đường Tạ Quang Bửu, phường 7, quận 8. Diện tích: 65m, 2PN, 1WC Kết cấu căn hộ: ban công, loya, view sông, hồ bơi Ban công hướng: Đông Giá bán: 1 tỷ 370 triệu Liên hệ Thiên Lam Không tiếp môi giới

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 65.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 65.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng