General Alert

Gia đình cần bán 56m2 đất tại ngõ Ngô Xuân Quảng, Trâu Quỳ

Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.58 Tỷ
(46000000.0/ m2)
Diện tích
56.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Gia đình cần bán 56m2 đất tại ngõ Ngô Xuân Quảng, Trâu Quỳ
Gia đình cần bán 56m2 đất tại ngõ Ngô Xuân Quảng, Trâu Quỳ + Diện tích: 56m2, mặt tiền 3,46m. đường trước mặt 3m, cách đường Ngô Xuân Quảng chỉ 15m. hướng Nam + Vị trí ô đất nằm ở khu vực đông dân cư an ninh vô cùng đảm bảo, đường sá đi lại rất thuận tiện. + Giá bán: 46tr/m, miễn phí môi giới Liên hệ xem đất 24/7: 0984.965.589 - 0919.62.99.66 Website: https://batdongsangialam.vn/ Bất động sản Gia Lâm – Chuyên mua bán, ký gửi nhà đất khu vực Gia Lâm - Long Biên !

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 56.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 56.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ