General Alert

F0 Trục chính liên thôn Ngọc Hòa chương mỹ Cách qlo 6 250m

Đường số 419, Xã Ngọc Hòa, Huyện Chương Mỹ, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.15 Tỷ
(31710914.5/ m2)
Diện tích
67.8 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu F0 Trục chính liên thôn Ngọc Hòa chương mỹ Cách qlo 6 250m
🍀 Diện tích 67,8m, mặt tiền và hậu rộng 4m Mặt trục chính của Ngọc Hòa, ô tô tránh nhau thoải mái Từ đất cách trục Quốc lộ 6 chỉ 250m Vị trí trung tâm, gần đường máng 7. Gần trường học. Gần chợ Nằm ngay gần, cách nút giao giữa trục Qlo 6 x Tỉnh lộ 419 x Máng 7 💵 Giá đầu tư

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 67.8 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 67.8 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ