General Alert

Em Thuỳ chuyên căn hộ Diamond Sea (Lapen Center) 2PN 2wc giá từ 2,35 tỷ-2,5 tỷ-2,6tỷ. LH 0941378787

Dự án Diamond Sea (Lapen Center), Đường 30/4, Phường 9, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.55 Tỷ
(31481481.5/ m2)
Diện tích
81.0 M2
Hướng
Bắc
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Em Thuỳ chuyên căn hộ Diamond Sea (Lapen Center) 2PN 2wc giá từ 2,35 tỷ-2,5 tỷ-2,6tỷ. LH 0941378787
Chủ thiện chí gửi bán một số căn hộ tại Lapen Center: Pháp lý: Sổ hồng sở hữu vĩnh viễn. - Căn 75m2 tầng cao, cửa Tây Nam, đang cho thuê. Giá 2,35 tỷ. - Căn 75m2 view sân bay, tầng cao, full nội thất. Giá 2,65 tỷ TL. - Căn 71m2 view cảng biển vị trí căn hộ mẫu, tầng trung, có nội thất. Giá tốt: 2,5 tỷ. - Căn 71m2 view cảng biển tầng cao, full nội thất cửa Đông Nam. Giá 2,6 tỷ. - Căn góc 01 view biển, hồ bơi, đường 30/4. Full nội thất. Giá 2,65 tỷ TL. - Căn góc 05 view cảng biển núi. Cửa Đông Nam, tầng cao. Giá 2,6 tỷ. - Căn 81m2 vị trí 12A cửa Tây Bắc. Giá tốt: 2,55 tỷ nội thất gắn tường, full nội thất Giá chỉ 2,6 tỷ. - Căn góc 12B view biển, cảng biển, full nội thất xịn, mới, tầng trung. Giá 2,8 tỷ. - Căn góc 17 view biển, sân bay cửa Tây Bắc. Giá 2,85 tỷ. - Căn góc 02 view biển, và toàn thành phố đường 30/4. Giá 3,050 tỷ. Và một số căn khác tại Lapen Center. Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ Ms. Thuỳ 0941378787 call/zalo để gửi thông tin từng căn hộ.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 81.0 M2
Hướng Bắc
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 2
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 81.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ