General Alert

Em chính chủ căn 2PN và 2WC tầng 7 toà HH1C Linh Đàm. Căn hộ số 40. LH 0973635551

Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.55 Tỷ
(27678571.4/ m2)
Diện tích
56.0 M2
Hướng
Bắc
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Em chính chủ căn 2PN và 2WC tầng 7 toà HH1C Linh Đàm. Căn hộ số 40. LH 0973635551
Tôi cần bán căn hộ 2PN và 2WC toà HH1C - LĐ. View thoáng mát mẻ không bị nắng. Sảnh mặt đường đối diện hồ Linh Đàm - nhà hàng - khu vui chơi, mua sắm. Tầng 7 toà HH1C thuận tiện đi lại, căn hộ số 40. Giá: 1,55 tỷ đã bao phí sang tên. Có thương lượng thêm. Nội thất: Trần thạch cao, sàn gỗ, thay thiết bị nhà WC, chống thấm đã làm, tivi, sofa, tủ lạnh. Nội thất mới 100%. Cam kết như ảnh. Em Trung Thông 0973635551 (zalo - face) để xem nhà. Và được tư vấn.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 56.0 M2
Hướng Bắc
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 2
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 56.0 M2