General Alert

Duy nhất 1 nền đại phúc đường 18m, giá 90tr.

Đường số 6, Phường Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

90 Triệu
(818181.8/ m2)
Diện tích
110.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Duy nhất 1 nền đại phúc đường 18m, giá 90tr.
Duy nhất 1 nền đại phúc đường 18m( đường số 6) + gần trường quốc tế BIVS, Tiểu Học, mẫu giáo, quán ăn uống và nhiều tiện ích khác... + dt 5x22 + Giá 90tr/ m2 + Lh Hoàng Yến 0909595719

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 110.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 110.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có