General Alert

Duy nhất 01 căn Star Hill DT 94m2 PMH Q7 bán lỗ chỉ 4.3 tỷ kèm ô xe.

Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.3 Tỷ
(45744680.9/ m2)
Diện tích
94.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Duy nhất 01 căn Star Hill DT 94m2 PMH Q7 bán lỗ chỉ 4.3 tỷ kèm ô xe.
Duy nhất 01 căn Star Hill DT 94m2 PMH Q7 bán siêu lỗ chỉ 4.3 tỷ kèm ô xe hơi. - Diện tích căn hộ: 94m2, 02 phòng ngủ, 02 toilet. - Giá siêu tốt, bán chỉ 4.3 tỷ. Nhà đang có HĐT. - Tiện ích nội khu: Hồ bơi, phòng tập gym, tất cả đều free. Kèm theo 01 ô đậu xe ô tô, 02 ô đậu xe máy,... Sổ hồng cầm tay. - Tiện ích ngoại khu: Chỉ mất 3 phút đi bộ đến trung tâm triển lãm quốc tế, Parkson Paragon, 5 phút đến siêu thị BigC, TTTM Crescent Mall, cầu Ánh Sao, trường học quốc tế: Nhật Bản, Hàn Quốc, Đài Bắc,... - An ninh đảm bảo 24/24. Cam kết nhà thật giá rẻ nhất thị trường. - Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0906 385 299 & 0902 857 558 ( MAI HÀ ).

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 94.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 94.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng