General Alert

Dọn vào ở gay ccăn CELADON CITY 71m2 1tỷ680 2pn 2wc

Đường N1, Xã Sơn Kỳ, Huyện Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.68 Tỷ
(23661971.8/ m2)
Diện tích
71.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Dọn vào ở gay ccăn CELADON CITY 71m2 1tỷ680 2pn 2wc
dọn vào ở ngay chun cư CELADON CITY diện tích 71m2 2pn 2wc giá 1tỷ680 nội thất cơ bản , tiện ích nội khu đầy đủ MIỄN TIẾP CÒ LÁI MÔI GIỚI NHẬN KÍ GỬI BĐS KHU VỰC SÀI GÒN

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 71.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 71.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng