General Alert

Đồi Hoa Gió - Sổ riêng, thổ cư - 15 nền còn lại - Giá đầu tư

Hồng Bàng, Phường 11, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.12 Tỷ
(6091954.0/ m2)
Diện tích
348.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đồi Hoa Gió - Sổ riêng, thổ cư - 15 nền còn lại - Giá đầu tư
- Vị trí: Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng. - Đường thảm nhựa vào tới Khu đất: Cách Bảo Lộc 17km, cách chợ Bảo Lâm 8km, cách Cao tốc Dầu Giây – Liên Khương 7km - Diện tích: 202 – 806m2 - SHR, thổ cư 72 – 296m2, xin được GPXD - Hình thức mua bán: Công chứng sang tên - Đường trải nhựa, điện âm, cây xanh, cảnh quan - Quỹ đất tiện ích hơn 2.800 m2: khu Camping, quán Đồi Cafe, công viên,… - Đã có 2 vị khách đầu tiên xây nhà tại Khu đất - Khu Compound, đèn chiếu sáng và camera an ninh trên mọi tuyến đường; hàng rào, bảo vệ an ninh 24/7 - Địa thế và view ĐẸP NHẤT thị trường Bảo Lộc, Bảo Lâm - Nằm riêng biệt trên 1 ngọn đồi, có suối chảy quanh - Đón đầu sóng hạ tầng CT Dầu Giây – Liên Khương 2026 thông tuyến - Giá đầu tư, pháp lý hoàn chỉnh, tiềm năng sinh lời cao ĐỒI HOA GIÓ – VILLAS, CAMPING & CHECK-IN

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 348.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 348.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng