General Alert

Độc quyền giỏ hàng 3PN Vista Verde giá tốt. Liên hệ: 0977680053

Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

8.5 Tỷ
(72033898.3/ m2)
Diện tích
118.0 M2
Hướng
Bắc

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Độc quyền giỏ hàng 3PN Vista Verde giá tốt. Liên hệ: 0977680053
Bán 3PN Vista Verde. - Tháp 2. - Diện tích: 118m2 . - Full nội thất. - View sông. - Giá 8,5 tỷ. * Liên hệ ngay cho em - Thanh Vista Verde - 0977680053. Để được tư vấn và xem nhà trực tiếp. Em hỗ trợ xem nhà 24/24. Chúc anh chị tìm được căn hộ ưng ý và thật sự đẳng cấp. Cảm ơn anh chị đã xem tin.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 118.0 M2
Hướng Bắc
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 118.0 M2