General Alert

Độc nhất căn hộ TT tầng 1 Gốc Đề, giá 1.55 tỷ, 50m2, mới đẹp ảnh thật

Ngõ Gốc Đề, Phường Đống Mác, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.55 Tỷ
(31000000.0/ m2)
Diện tích
50.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
1
Phòng tắm
1

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Độc nhất căn hộ TT tầng 1 Gốc Đề, giá 1.55 tỷ, 50m2, mới đẹp ảnh thật
Độc nhất căn hộ TT tầng 1 Gốc Đề, giá chỉ 1.55 tỷ, 50m2, mới đẹp, ở luôn ẢNH THẬT Mô tả: ẢNH THẬT Diện tích sử dụng là 50m2. Nhà thiết kế mới đẹp, chủ mới về ở được luôn mà không cần phải sơn sửa gì. Nhà được thiết kế đầy đủ công năng sử dụng. Vị trí nhà đẹp, tầng 1 mặt tiền đẹp. Ngõ vào rộng thoáng, xe máy tránh nhau qua đầu thoải mái. Khu tập thể xây dựng, dân cư thân thiện, an ninh trật tự tuyệt đối. Pháp lí: Sổ đỏ Giá 1.55 tỷ, có thương lượng Liên hệ: 0888638779 - 0931866790 Miễn trung gian, môi giới

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 1
Chiều dài -
Diện tích đất 50.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 1
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 50.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ