General Alert

Do có việc cần tiền người thân em bán cắt lỗ cặp căn đập thông tại chu

Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

11 Tỷ
(55000000.0/ m2)
Diện tích
200.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
5
Phòng tắm
3

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Do có việc cần tiền người thân em bán cắt lỗ cặp căn đập thông tại chu
🔥🔥🔥 Do có việc cần tiền người thân em bán cắt lỗ cặp căn đập thông tại chung cư The Matrix One. 2 căn này đều bàn giao bán hoàn thiện quá phù hợp cho gia chủ mới sửa sang nội thất theo yêu cầu. Giá chỉ 11,xxx tỷ Anh chị có nhu cầu liên hệ em Quân: 0937 584 222

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 5
Chiều dài -
Diện tích đất 200.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 3
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 200.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có