General Alert

ĐỊNH CƯ ÚC! Bán CH 4S Riverside Garden Thủ Đức, tầng thấp 2PN 1tỷ950

Đường số 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.95 Tỷ
(27857142.9/ m2)
Diện tích
70.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu ĐỊNH CƯ ÚC! Bán CH 4S Riverside Garden Thủ Đức, tầng thấp 2PN 1tỷ950
BÁN CĂN HỘ 4S RIVERSIDE BÌNH TRIỆU, TẦNG THẤP THỦ ĐỨC - Diện tích: 70m2. - Kết cấu: 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm. Ban công rộng rãi, view sông thoáng mát vô cùng. - Căn hộ được bàn giao nội thất cơ bản - Giá: 1 tỷ 950 - 4S Riverside Garden toạ lạc tại một vị trí lý tưởng, được xây dựng trên thế đất Rồng lượn quanh chín khúc của sông Sài Gòn, thế đất phong thuỷ đầy vượng khí, là sự giao thoa của nhiều vẻ đẹp, hội tụ thành một tuyệt tác mang phong cách phương Tây hiện đại. - Xung quanh là các tiện ích như: chợ Bình Triệu, Co.op Mart, Trường ĐH Luật, công viên, bệnh viện… Từ đây chỉ cách Bến xe Miền Đông 1km, cách Sân bay Tân Sơn Nhất 5km. - Giá tốt hơn nhiều so với thị trường - Liên hệ: Mr. Trung MIỄN TIẾP MÔI GIỚI CÒ LÁI!!!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 70.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 70.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng