General Alert

Định cư nước ngoài nên bán CH Him Lam Chợ Lớn Q6 Deal tốt 1ty635 85m2

Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.64 Tỷ
(19235294.1/ m2)
Diện tích
85.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Định cư nước ngoài nên bán CH Him Lam Chợ Lớn Q6 Deal tốt 1ty635 85m2
ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI NÊN BÁN CĂN HỘ DEAL TỐT 1TY635 Địa chỉ: Him Lam Chợ Lớn - Hậu Giang - Quận 6 Diện tích: 85m2 Giá: 1 tỷ 635 triệu (có thương lượng với khách hàng thiện chí) Thiết kế: 2PN 2WC 1 Ban công,căn góc 3 View, tầng cao Nhà có Sổ Hồng, và để lại nội thất như hình.. ok ra công chứng ngay và deal tốt cho ai thiện chí Tiện ích: hồ bơi, spa, sân tennis, siêu thị tiện lợi,... Liên hệ: Gia Nghĩa Miễn tiếp cò lái, môi giới

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 85.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 85.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng