General Alert

Đầu tư Đất nền TPHCM với KDC Tân Tạo – Tây Sài Gòn, giá tốt mùa dịch

Đường số 7, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.9 Tỷ
(32222222.2/ m2)
Diện tích
90.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đầu tư Đất nền TPHCM với KDC Tân Tạo – Tây Sài Gòn, giá tốt mùa dịch
Thông tin chi tiết sản phẩm: - Vị trí: Nằm trên đường số 7 khu Tên Lửa, cách siêu thị Aeon Bình Tân 5 phút. - Hạ tầng: Hoàn thiện 100%, Tuyến đường nội bộ từ 16m đến 30m được trải nhựa 100%, điện âm, nước máy, đèn đường đã hoàn thiện. - Tiện ích: Siêu thị Coop mart, Trường học các cấp, liền kề bệnh viện Chợ Rẫy 2, bệnh viện Nhi Đồng 3,... Tất cả đã hiện hữu 100%. Nhà phố : 84,105,130m2…) Biệt thự : ( 182m2 , 195m2, 220m2…) Giá chỉ 36 triệu – 40 triệu /m2 - Pháp lý: Sổ hồng riêng từng nền, sang tên công chứng trong ngày. (đảm bảo 100% đất thành phố Hồ Chí Minh). * Phương thức thanh toán. - Thanh toán tiền mặt: Quý khách hàng ký hợp đồng công chứng sang tên trong vòng 7 đến 10 ngày, bắt đầu từ ngày ký hợp đồng. - Thanh toán vay ngân hàng: Ngân hàng Vietcombank và VIB hỗ trợ vay lên đến 60% giá trị tài sản trong vòng 30 năm. Liên hệ ngay: 0902.429.488 Ngọc Hậu

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 90.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 90.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng