General Alert

Đất xây dựng ngay đường 8m, Nhà bè. 96 m2 chỉ 2,78 tỷ

Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.78 Tỷ
(28958333.3/ m2)
Diện tích
96.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất xây dựng ngay đường 8m, Nhà bè. 96 m2 chỉ 2,78 tỷ
Giá chỉ 2 tỷ 780 triệu, sở hữu lô đất 96m² thổ cư. Bán gấp lô đất đường 8m - Lê Văn Lương, Nhơn Đức, Nhà Bè. - Diện tích: 4.2m x 24m (tặng GPXD). - Hiện trạng: Đất trống nền cao, thuận tiện xây dựng ngay. - Giá bán chỉ: 2 tỷ 780 triệu. - Pháp lý: Sổ hồng riêng, sổ sẵn công chứng sang tên trong ngày. Xây dựng tự do. - Hỗ trợ vay bank lãi suất ưu đãi. - Vị trí đường lớn thông thoáng, kdc hiện hữu. Gần nhiều tiện ích xung quanh. T. Abaongu. Nhà đất Công Thanh hân hạnh được phục vụ. Tư vấn về pháp lý, quy hoạch, vay vốn ngân hàng. Hỗ trợ làm hồ sơ đăng bộ, xin GPXD, điện, nước... Cho khách hàng. Quý khách hãy liên hệ với Ms Huệ qua số điện thoại 0914 993 620 nhé. Cám ơn quý khách đã xem tin. Chúc quý khách tìm được sản phẩm bất động sản ưng ý.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 96.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 96.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng