General Alert

Đất Võ Thị Thừa An Phú Đông Quận 12 50m 5x10 2.53 Tỷ

Võ Thị Thừa, Phường An Phú Đông, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.53 Tỷ
(50600000.0/ m2)
Diện tích
50.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất Võ Thị Thừa An Phú Đông Quận 12 50m 5x10 2.53 Tỷ
Đất Võ Thị Thừa An Phú Đông Quận 12 50m 5x10 2.53 Tỷ - Diện tích 5x10 50m2, đã có giấy phép xây dựng - Vị trí: Cách Quốc Lộ 1A 300m, cách mặt tiền đường Võ Thị Thừa 50m, cách chợ 200m, gần Đại Học Nguyễn Tất Thành, tiện xây ở , nhà trọ cho thuê, đầu tư sinh lời, thuộc hàng hiếm, giờ An Phú Đông không tìm ra đất dưới 2.5 tỷ - Liên hệ: 0982 165 439 Linh nhà đất (Hỗ trợ xem quy hoạch, hồ sơ, vay ngân hàng) ============================ Bán đất đường Võ Thị Liễu An Phú Đông Quận 12, Đất An Phú Đông Phường An Phú Đông Quận 12, Bán Đất Võ Thị Liễu Quốc lộ 1A An Phú Đông Quận 12, Bán đất trường Đại Học Nguyễn Tất Thành, Bán đất đường Võ Thị Thừa An Phú Đông Quận 12, Bán Đất Võ Thị Thừa Quốc lộ 1A An Phú Đông Quận 12

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 50.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 50.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng