General Alert

Đất thổ cư sau Gigamall Phạm Văn Đồng, DT 130m2, NGANG 5,7m.

Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

7.39 Tỷ
(56846153.8/ m2)
Diện tích
130.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất thổ cư sau Gigamall Phạm Văn Đồng, DT 130m2, NGANG 5,7m.
- Vị trí đắc địa ngay đường 19, Phạm Văn Đồng, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức (Sau Gigamall Thủ Đức). - Diện tích: 130m² - Ngang 5,7m x 22m (Thổ cư 100%). - Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng. - Giá 7,39 tỷ (bớt lộc). * Sát vách mọi tiện ích: Ngay chợ, ngay TTTM Gigamall, vào các quận trung tâm nhanh chóng, di chuyển ra sân bay thuận lợi. * Thuận lợi xây căn hộ dịch vụ (Có sẵn nguồn khách thuê ổn định) hoặc xây ở đều được. Gọi ngay 0785 666 979 - GIÁ NÀO CŨNG BÁN.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 130.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 130.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng