General Alert

Đất thổ cư đường xe hơi 6m - Làng Tăng Phú , P. Tăng Nhơn Phú A , Quận

Làng Tăng Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.5 Tỷ
(89285714.3/ m2)
Diện tích
50.4 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Đất thổ cư đường xe hơi 6m - Làng Tăng Phú , P. Tăng Nhơn Phú A , Quận
Chủ gửi! Lô đất thuộc dự án Việt Nhân hẻm 89 đường Làng Tăng Phú p. TNPA TP Thủ Đức — Diện Tích : 50m2 (4*12.5) — Hướng đất tây tứ trạch . — Đường trước đất 6m . — Kdc hiện hữu — Bán kính 500m đầy đủ tiện ích: Trường học, Đại Học, Bệnh Viện, Siêu thị — Nhà xây dựng kín khu dân trí cao — Giá chào bán 4ty500 làm việc chính chủ Liên hệ : 0914116728 gặp Đông xem đất Chuyên Nhà Phố Đất Nền TP Thủ Đức

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 50.4 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 50.4 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng